KA Gaming

KA Gaming er leikjaframleiðandi sem á rætur að rekja til Taívan og hefur sérhæft sig í netraufum og öðrum spilavítisleikjum með sterkum asískum blæ. Fyrirtækið kom fram á miðjum síðasta áratug og hefur síðan byggt upp stórt safn titla sem berast til spilavíta víða um heim gegnum svokallaðar leikjasöfnunarveitur.
Auglýsing: Netent Spilavítum getur fengið bætur frá skráðum vörumerkjum. Lesa fulla upplýsingu.
Bestu KA Gaming Spilavíti
Midarion
iWild Casino
Spin Better
WinLegends
Windetta Casino
Hér að neðan má sjá spilavíti sem bjóða leiki frá KA Gaming ásamt titlum frá öðrum framleiðendum. Á undan listanum er rétt að skoða hvað einkennir framleiðandann sjálfan: úrval leikjanna, tæknina á bak við þá og hvernig þeir rata inn á vefsíður spilavíta.
Leikjaúrval KA Gaming
Safn KA Gaming telur á sjöunda hundrað titla og nær yfir fleira en hefðbundnar netraufar. Auk raufa gerir fyrirtækið fiskveiðileiki (fisk- eða skotleiki), crash-leiki, spilaborðsleiki og einfalda leikjasalaleiki. Fiskveiði- og skotleikir eru vinsælt form á asíska markaðnum og aðgreina KA Gaming frá mörgum evrópskum framleiðendum.
Þemun sækja mikið í asíska menningu og goðsagnir, til dæmis í titlum á borð við Monkey King og Samurai Way, en fyrirtækið gerir einnig leiki með vestrænni skírskotun. Nýir titlar bætast reglulega við, sem heldur safninu fersku fyrir þau spilavíti sem bjóða það.
Tækni og spilun
Leikir KA Gaming eru byggðir á HTML5 og keyra því beint í vafra, bæði í tölvu og síma, án þess að setja þurfi upp sérstakt smáforrit. Fyrirtækið styður fjölda gjaldmiðla, þar á meðal dulritunargjaldmiðla eins og Bitcoin, og býður viðmót á mörgum tungumálum. Það gerir leikina aðgengilega spilurum á ólíkum mörkuðum.
Leyfi, vottun og dreifing
Slembitölugjafar (RNG) í leikjum KA Gaming eru prófaðir af óháðum prófunarstofum, meðal annars Gaming Labs International (GLI), sem er algeng leið framleiðenda til að staðfesta að útkoman sé tilviljunarkennd. Regluverksfótspor fyrirtækisins vegur þó þyngra í Asíu en í Evrópu, og ekki liggur fyrir staðfest leyfi frá öllum helstu evrópsku eftirlitsstofnunum. Í reynd skiptir mestu hvaða spilavíti ber leikina, því titlarnir birtast oft á síðum með leyfi frá Malta Gaming Authority eða Curaçao. Það er leyfið sem ræður umgjörð, útborgunum og neytendavernd fremur en framleiðandinn sjálfur.
Leikirnir dreifast til spilavíta gegnum stórar leikjasöfnunarveitur og eru í boði í tugum landa. Ef þú vilt bera KA Gaming saman við aðra framleiðendur með asískar rætur eða áþekkt úrval má líta á CQ9 Gaming, AllWaySpin og Habanero.
Algengar spurningar um KA Gaming
Hvaðan kemur KA Gaming?
KA Gaming á rætur að rekja til Taívan og sérhæfir sig í netraufum og öðrum spilavítisleikjum með asísku þema. Fyrirtækið dreifir leikjum sínum til spilavíta víða um heim gegnum leikjasöfnunarveitur.
Hvers konar leiki gerir KA Gaming?
Fyrirtækið framleiðir netraufar, fiskveiði- og skotleiki, crash-leiki, spilaborðsleiki og einfalda leikjasalaleiki. Raufarnar sækja oft í asíska menningu og goðsagnir en einnig eru gerðir leikir með vestrænni skírskotun.
Eru leikir KA Gaming prófaðir og sanngjarnir?
Slembitölugjafar í leikjunum eru prófaðir af óháðum prófunarstofum á borð við Gaming Labs International. Umgjörðin og neytendaverndin ræðst þó fyrst og fremst af leyfi þess spilavítis sem býður leikina.
Er hægt að spila leiki KA Gaming í síma?
Já. Leikirnir eru byggðir á HTML5 og keyra beint í vafra bæði í tölvu og síma án þess að setja upp sérstakt smáforrit.
Á hvaða spilavítum finn ég leiki frá KA Gaming?
Titlar KA Gaming birtast á ýmsum vefspilavítum sem nota leikjasöfnun. Listinn hér að ofan sýnir spilavíti þar sem leiki framleiðandans má finna.
Spilavitalisti uppfærður: ágúst 2026
Móttökupakki 250% allt að €3.000 og 350 ókeypis snúningar, byrja með 100% allt að €1.000 og 200 ókeypis snúninga við 1. innborgun. Lágmarks innborgun 20 €. Veðkrafa 35x upphafsupphæð bónus + innborgun og 40x vinningar frá ókeypis snúningum. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyMóttökutilboð 100% allt að €500 bónus og 200 ókeypis snúningar. Aðeins nýir viðskiptavinir. Lágmarks innborgun til að fá bónusinn og ókeypis snúninga €20. Snúningum er bætt við sem sett af 20 á dag í 10 daga. Hverja lotu af 20 ókeypis snúningum verður að sækja um innan 24 klukkustunda frá því að hún er tiltæk. Úttektarbeiðni áður en bónusinn er sóttur eða eftir að bónusinn er virkjaður mun ógilda bónusinn. Innborganir sem gerðar eru með Neteller eða Skrill uppfylla ekki skilyrði fyrir þessari kynningu. Veðskilyrðin eru 35x upphafleg upphæð innborgunar og bónusar sem berast. Veðkröfur vinninga frá ókeypis snúningum eru x40. Veðkröfu hvers bónus verður að vera lokið innan 10 daga frá virkjun bónussins. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyMóttökupakki 250% allt að €3.000 og 350 ókeypis snúningar. Nýir viðskiptavinir, aðeins fyrstu 4 innborganir. 1. innborgunartilboð 100% allt að €1.000 og 200 ókeypis snúningar. Lágmarks innborgun 20 €. Veðkrafa 35x bónus + innborgun og 40x ókeypis snúningavinningar innan 10 daga. Neteller & Skrill innlán undanskilin. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyMóttökupakki allt að €3.000 og 200 ókeypis snúningar, byrjar með 100% allt að €500 og 200 ókeypis snúninga við 1. innborgun. Aðeins nýir leikmenn. Lágmarks innborgun 20 €. Veðkrafa 35x bónus + innborgun og 40x ókeypis snúningavinningar innan 10 daga. Innborganir í gegnum Neteller & Skrill uppfylla ekki skilyrði fyrir þessu tilboði. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyBess fáðu velkominn bónuspakka 400% bónus allt að €2200 + 350 ókeypis snúninga yfir 5 innborganir, byrja með 100% bónus allt að 500€ og 100 ókeypis snúninga í spilakassa Le Cowboy. Lágmarks innborgun 25€. Til að geta tekið út bónusféð verður notandi að veðja bónusupphæðina 40x. Til að geta tekið út bónusfé sem hann hefur fengið frá ókeypis snúningum verður notandi að veðja bónusupphæðina 35x. Úttektarbeiðni hættir við virkjun áður ónotaðra bónusa. Gildistími bónus er 10 dögum eftir virkjun. Allir vinningar sem berast á meðan veðjað er á bónus takmarkast við hámarks útborgunarupphæð sem er 5x veittur bónus. Hámarks bónusupphæð sem hægt er að fá frá vinningum ókeypis snúninga upp í bónusinn þinn er 100 €. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyMóttökubónus 225% allt að €2000 og 225 ókeypis snúningar yfir 3 innborganir, sem byrjar með 100% bónus allt að €500 + 100 FS í Gates of Olympus (Pragmatic Play) við 1. innborgun. Lágmarksupphæð innborgunar til að fá 25 € bónus. Til að geta tekið út bónusféð verður notandi að veðja bónusupphæðina 45x. Til að geta tekið út bónusfé sem þú færð frá FS þarftu að veðja bónusupphæðina 40x. Ókeypis snúningar verða færðir inn í hluta, með 25 snúningum á 24 klukkustunda fresti. Tími virkjunar ókeypis snúninga er 24 klukkustundir. Gildistími bónus er 10 dögum eftir virkjun. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyMóttökubónuspakki 450% allt að €2500 + 325 ókeypis snúningar á fjórum innborgunum, eða 450% allt að €3000 + 325 ókeypis snúningar á fjórum innborgunum ef þú velur Highroller velkominn bónus og byrjar með innborgun að minnsta kosti €500. Hefðbundin 1. innborgun býður upp á 200% bónus allt að 500 € + 100 ókeypis snúninga á Dog House spilakassa við 1. innborgun. Lágmarks innborgun 20 €. Til að geta tekið út bónusfé þarftu að veðja 35x upphæð bónussins og innborgunarinnar. Til að geta tekið út bónusfé sem þú færð frá ókeypis snúningum þarftu að veðja bónusupphæðina 40x. Bónus gildir í 10 daga eftir virkjun. Hámarks leyfð upphæð fyrir úttekt sem hefur verið unnið úr spilavíti bónus ókeypis snúningum er €100. Allir vinningar sem berast á meðan veðjað er á bónus takmarkast við hámarksútgreiðsluupphæð sem er 5x veittur bónus. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyVelkomin pakki allt að 1.800 € + 800 ókeypis snúninga, byrjar með 100% allt að 300 € + 200 ókeypis snúningum á Lady Wolf Moon við fyrstu innborgun. Aðeins fyrir nýja spilara. Kynningarkóðinn NEWIN þarf við innborgun. Lágmarksinnborgun 200 € til að fá allan bónusinn. Leggðu inn 20 € og fáðu 100% allt að 50 € + 30 ókeypis snúninga. Leggðu inn 50 € og fáðu 100% allt að 200 € + 80 ókeypis snúninga. Bónusinn og ókeypis snúningarnir verða að vera virkjaðir innan 7 daga frá innborgun og gilda í 7 daga frá virkjun. Ókeypis snúningar eru færðir inn í tveimur lotum. Reiðufébónusinn verður að vera veðjaður 50x áður en hægt er að taka út vinninga. Það er engin hámarksvinningsmörk fyrir peningabónusinn eða ókeypis snúningana. Öll skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyMóttökutilboð 100% allt að €500 bónus, 200 ókeypis snúningar og 1 bónuskrabbi. Aðeins nýir viðskiptavinir. Lágmarks innborgun til að fá bónusinn og ókeypis snúninga €20. Snúningum er bætt við sem sett af 20 á dag í 10 daga. Hverja lotu af 20 ókeypis snúningum verður að sækja um innan 24 klukkustunda frá því að hún er tiltæk. Beiðni um afturköllun áður en bónusinn er sóttur eða eftir að bónusinn er virkur mun ógilda bónusinn. Innborganir sem gerðar eru með Neteller eða Skrill uppfylla ekki skilyrði fyrir þessari kynningu. Veðkröfur eru 35x upphafsupphæð innborgunar og bónus sem berast. Veðkröfur vinninga frá ókeypis snúningum eru x40. Veðkröfu hvers bónus verður að vera lokið innan 10 daga frá virkjun bónussins. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyAUKAÐ VELKOMUPAKKI 575% allt að €5750 og 500 ókeypis snúningar yfir 4 innlegg, byrjar með 100% allt að €1.000 og 110 ókeypis snúningum við fyrstu innlegg. Kynningarkóði krafist. Velkomupakkinn er í boði fyrir nýja notendur við skráningu og gildir um fyrstu fjögur innleggin. Bónus er í boði fyrir innlegg upp á €20 eða meira. Til að krefjast bónusa og ókeypis snúninga þarf að leggja inn €50 eða meira. Ókeypis snúningar verða að vera virkjaðir innan 24 klukkustunda frá því að þeir safnast upp á inneign notanda. Veðskilyrði fyrir bónusa og ókeypis snúninga úr velkomupakkanum eru 45x. Úttektir vinnings úr reiðufébónusum eru takmarkaðar við 10x innleggsupphæðina. Úttektir vinnings úr ókeypis snúningabónusum eru takmarkaðar við €5000. Bónusar renna út 7 dögum eftir virkjun. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyVelkomin bónus pakki 250% allt að €2000 og 300 ókeypis snúninga yfir 3 innborganir, byrja með 100% bónus allt að €500 og 100 ókeypis snúninga í Gates of Olympus rifa. Lágmarks innborgun 25€. Ókeypis snúningar verða færðir inn í hluta, með 25 snúningum á 24 klukkustunda fresti. Til að geta tekið út bónusféð þarf notandi að veðja bónusupphæðina 40x. Til að geta tekið út bónusfé sem hann hefur fengið frá ókeypis snúningum verður notandi að veðja bónusupphæðina 40x. Úttektarbeiðni hættir við virkjun áður ónotaðra bónusa. Gildistími bónus er 10 dögum eftir virkjun. Allir vinningar sem berast á meðan veðjað er á bónus takmarkast við hámarks útborgunarupphæð sem er 5x veittur bónus. Hámarks bónusupphæð sem hægt er að fá frá vinningum ókeypis snúninga upp í bónusinn þinn er 100 €. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyNÝR AUKAÐUR VELKOMUPAKKI allt að €3.250 og 150 ókeypis snúningar yfir 4 innlegg, byrjað er með 150% allt að €1.000 og 100 ókeypis snúningum við fyrstu innlegg. Þennan bónus er hægt að krefjast innan 7 daga frá skráningu og hann er aðeins virkjaður einu sinni. Lágmarksinnlegg €20. Beiðni um úttekt mun ógilda alla virka bónusa og/eða komandi ókeypis snúninga. Til að breyta bónusnum í raunverulega peninga verður spilari að uppfylla veðkröfur upp á 30 sinnum innleggið auk bónusupphæðarinnar innan 7 daga. Vinningar úr ókeypis snúningum verða að vera veðjaðir x40. Hámarksvinningar eru takmarkaðir við 10 sinnum fyrstu innleggsupphæðina. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyNÝR OG BÆTTUR Velkominpakki allt að 1500 evrum og 150 ókeypis snúningar yfir 4 innlegg, byrjað með 100% allt að 300 evrum og 30 ókeypis snúningum á Aloha King Elvis við fyrstu innlegg. Lágmarksinnlegg 10 evrur. Alla innleggsbónusa verða að vera innleystir með því að veðja bónusupphæðinni 35 sinnum innan 7 daga frá virkjun. Öll skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyNÝR, BÆTTUR VELKOMUPAKKI allt að €1.500 og 250 ókeypis snúningar yfir 3 innlegg. Auk vikulegrar endurgreiðslu allt að 25%. Fyrsta innlegg býður upp á 100% bætur allt að €500 og 150 ókeypis snúningar. Lágmarksinnlegg €15. Hægt er að nota ókeypis snúninga í Gates of Olympus eða öðrum spilakassa eins og Aztec Magic, Aztec Magic Deluxe, Johnny Cash, Platinum Lightning og Platinum Lightning Deluxe. Ókeypis snúningar eru gefnir í settum með 50 á dag. Veðjað er 45x bónus. Ævilangt í 7 daga. Öll skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyMóttökupakki 450 € + 250 ókeypis snúningar yfir 3 innborganir, byrjar með 100% allt að € 150 + 150 ókeypis snúninga við 1. innborgun. Auk daglega Cashback allt að 25%. Lágmarks innborgun 15 €. Hægt er að nota ókeypis snúninga fyrir Gates of Olympus, eða aðra spilakassa: Aztec Magic, Aztec Magic Deluxe, Johnny Cash, Platinum Lightning og Platinum Lightning Deluxe spilakassa frá BGaming. Þeir verða gefnir sem 50 á dag í 3 daga. Lengd virkjunar ókeypis snúnings er 3 dagar, lengd ókeypis snúnings og niðurstöður ókeypis snúnings eru 7 dagar. Innborgun og tengdur bónus þarf að veðja 35x hvor. Bónus gildir í 7 daga. Hámarksvinningur sem leiðir af fyrstu/annar/þriðju innborgun ókeypis snúninga er €50. Vinningar frá opnunartilboði ókeypis snúninga þarf að veðja 35 sinnum. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs ApplyMóttökutilboð 100% allt að €500 og 200 ókeypis snúningar. 18+ Nýir viðskiptavinir, aðeins 1. innborgun. Lágmarks innborgun 20 €. Ókeypis snúningum bætt við sem 20 á dag í 10 daga. WR 35x upphafsupphæð innborgunar + bónus móttekin. WR fyrir vinninga frá ókeypis snúningum er 40x. Fullir skilmálar gilda.
| T&Cs Apply